Kẹ̀kẹ́ alága fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ pẹ̀lú kẹ̀kẹ́ ẹ̀yìn 12 ''#JL8630LAJ-12
Àpèjúwe
» Kẹ̀kẹ́ alága tí ó fẹ́ẹ́rẹ̀ tí ó sì wúwo tí kò ju 30 lbs lọ.
» Férémù aluminiomu tó lágbára pẹ̀lú ìparí anodized
» Awọn ohun èlò ìkọ́lé 6”
» Kẹ̀kẹ́ Ẹ̀yìn PNEUMATIC 12"
» Titari lati ti awọn idaduro kẹkẹ
» Awọn ọwọ pada sẹhin
» apa ti o le yọ kuro
» àwọn àwo ẹsẹ̀ tí a lè ṣe àtúnṣe
Sísìn
Ifihan ile ibi ise
Àwọn ọjà tó dára
A DÁSÍLẸ̀ NÍ ỌDÚN 1993. ÀGBÈGBÈ MÍTÀ MÍÌRÀN 1500
Gbigbe ọja si awọn orilẹ-ede to ju ọgọrun lọ. Awọn idanileko mẹta
Àwọn òṣìṣẹ́ tó ju 200 lọ, pẹ̀lú àwọn olùdarí 20 àti àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ 30
Ẹgbẹ́
Oṣuwọn itẹlọrun alabara ju 98% lọ
Ìmúdàgba àti ìdàgbàsókè tó ń tẹ̀síwájú
Lílépa ìtayọ Ṣíṣẹ̀dá iye fún àwọn oníbàárà
Ṣẹda awọn ọja ti o ni iye giga fun gbogbo alabara
Ti ni iriri
O ju ọdun mẹwa ti iriri lọ ninu ile-iṣẹ aluminiomu
Ṣiṣẹ diẹ sii ju awọn ile-iṣẹ 200D lọ
Àwọn ìlànà pàtó
Nọ́mbà Ohun kan #JL8630LAJ-12
Fífẹ̀ tí a ṣí sílẹ̀ 61cm
Fífẹ̀ tí a tẹ̀ 28cm
Fífẹ̀ ìjókòó 46cm
Ijinle ijoko 36cm
Gíga Ìjókòó 45.5cm
Gíga ìdúró ẹ̀yìn 46cm
Gíga Àpapọ̀ 91cm
Díẹ̀tì ti Kẹ̀kẹ́ Ẹ̀yìn 12"
Díẹ̀. Ti Ṣísítà Iwájú 6"